best mobile under 20000-Redmi Note 11

Redmi Note 11 Review: मित्रांनो Redmi Note 11 या मोबाईलचे स्पेसिफिकेशन आणि फीचर अतिशय मजबूत आहेत. जर तुम्हाला असा मोबाईल घ्यायचा असेल ज्याचा कॅमेरा चांगला असेल आणि तो हँग होत नसेल तर तुम्ही Redmi Note 11 खरेदी करू शकता. या मोबाईलमध्ये तुम्हाला चांगल्या मोबाईलमध्ये हव्या असलेल्या सर्व सुविधा मिळतील.
आम्ही तुम्हाला Redmi Note 11 च्या रिव्ह्यूबद्दल सांगतो. या लेखात तुम्हाला Redmi Note 11 चे पुनरावलोकन मिळेल. वैशिष्ट्ये | तपशील | किंमत | रॅम | कॅमेरा | बॅटरी तपशीलवार सांगितले जाईल.
Redmi Note 11

Buy Now

Redmi Note 11 (Horizon Blue, 4GB RAM, 64GB Storage) | 90Hz FHD+ AMOLED Display | Qualcomm® Snapdragon™ 680-6nm | Alexa Built-in | 33W Charger Included |best mobile under 20000

Redmi Note 11 Review

या मोबाईलमध्ये तुम्हाला 4 GB रॅम सह 64 GB इंटरनल मेमरी मिळते. या मोबाईलमध्ये 50MP + 8MP + 2MP + 2MP बॅक कॅमेरा आणि 13MP फ्रंट कॅमेरा उपलब्ध आहे. या मोबाईलमध्ये तुम्हाला ज्या प्रकारच्या कॅमेर्‍या मिळत आहेत त्यातून अप्रतिम फोटो येणार आहेत. जे जास्त मोबाईल वापरतात त्यांच्यासाठी हा मोबाईल वरदान आहे कारण यात तुम्हाला 5000 mAh ची बॅटरी मिळेल. यामध्ये तुम्हाला एवढी मोठी बॅटरी चार्ज करण्यासाठी 25W चा फास्ट चार्जर देखील मिळेल. याच्या मदतीने तुम्ही तुमचा मोबाईल लवकर चार्ज करू शकता. चला या मोबाईलच्या सर्व वैशिष्ट्यांवर एक नजर टाकूया -best mobile under 20000

Redmi Note 11  & Features
RAM – 4 GB
Internal Memory – 64 GB
Display -6.43 inch Full HD+
Back Camera – 50MP + 8MP + 2MP + 2MP
Front Camera – 13MP
Battery – 5000 mAh
Processor – Qualcomm Snapdragon 680 Octa-core
Quick Charging – Yes
OTG Compatible – Yes
Resolution – 1080×2400 Pixels
Display Type – Full HD+ Super AMOLED Display
 
What is the Box
Redmi Note 11, Power adapter
USB cable, SIM eject tool
 Warranty card
User guide, Clear soft case, Screen protector pre-applied on the phone
 
मित्रांनो, या लेखात आम्ही तुम्हाला Redmi Note 11  F62 Review बद्दल चांगले सांगितले आहे. या मोबाईलबद्दल विचारले तर मला हा मोबाईल खूप आवडला. तुम्हाला या Redmi Note 11  शी संबंधित काही प्रश्न विचारायचे असतील तर कमेंट करून नक्की सांगा. तुमच्या प्रश्नाचे उत्तर आम्ही नक्कीच देऊ.
 
 
 
Conclusion
मित्रांनो, या लेखात आम्ही तुम्हाला Redmi Note 11   बद्दल चांगले सांगितले आहे. या मोबाईलबद्दल विचारले तर मला हा मोबाईल खूप आवडला. तुम्हाला या Redmi Note 11  शी संबंधित काही प्रश्न विचारायचे असतील तर कमेंट करून नक्की सांगा. तुमच्या प्रश्नाचे उत्तर आम्ही नक्कीच देऊ.

 

Leave a Comment

en_USEnglish